Skiza
Welcome
Login / Register

NIYONZIMA: NATAMANI KUIFUNGA YANGA AGOSTI 23, KISHA NITAFANYA HIVI...

Thanks! Share it with your friends!

URL

You disliked this video. Thanks for the feedback!

Sorry, only registred users can create playlists.
URL


Added by Admin in Sports
38 Views

Description

Kiungo wa Simba, Haruna Niyonzima amesema awali hakuwa na ndoto ya kucheza soka Tanzania, lakini kuhusu kuifunga Yanga, amesema ndiyo anatamani sana kuifunga, kisha amefafanua atakachokifanya baada ya kufunga.

ENDELEA KU SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YETU https://www.youtube.com/channel/UC5fu...
ENDELEA KU SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YETU https://www.youtube.com/channel/UC5fu...
ENDELEA KU SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YETU https://www.youtube.com/channel/UC5fu...
ENDELEA KU SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YETU https://www.youtube.com/channel/UC5fu...
ENDELEA KU SUBSCRIBE YOUTUBE CHANNEL YETU https://www.youtube.com/channel/UC5fu...

Post your comment

Comments

Be the first to comment
RSS