Skiza
Welcome
Login / Register

Mnada kwa Jengo la yanga Ridhiwani apanda ndege fast kuja Dar kuzui kupigwa mnada,linadaiwa mil.360

Featured

Thanks! Share it with your friends!

URL

You disliked this video. Thanks for the feedback!

Sorry, only registred users can create playlists.
URL


Added by Admin in Sports
370 Views

Description

MNADA WA JENGO:Jengo la Klabu ya Yanga limewekwa mnadani kuuzwa hii inatokana na deni ya ya kodi ya majengo shillingi milioni 300 ambayo klabu hiyo inadaiwa na serikali,Mtazamaji wetu usiache kusubscribe channel yetu kila utazamapo pamoja sana.

Post your comment

Comments

Be the first to comment
RSS